BSNL ஊழியர் சங்கம்

தமிழ் மாநிலம்

Welcome to BSNL Employees Union

Thursday, 21 August, 2014Read | Download

ஒப்பந்த ஊழியர்கள் கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி 26.08.2014 அன்று நாடு தழுவிய தர்ணா - நோட்டீஸ்

Monday, 18 August, 2014Read | Download

BSNL-ல் உழைப்பு சுரண்டலை ஒழிப்போம்-26.08.2014 தர்ணா

Wednesday, 13 August, 2014Read | Download

வேலூர் ஒப்பந்த ஊழியர் பிரச்சனையில் முன்னேற்றம்

Wednesday, 13 August, 2014Read | Download

மருத்துவ பில்களை பரிசீலிக்க அமைக்கப்பட்ட கமிட்டி கூட்டத்தின் முடிவுகள்

Wednesday, 13 August, 2014Read | Download

கேபிள் பணிகளில் பணியாற்றுவோருக்கு Skilled Wages வழங்க உத்தரவு - நமது ஒப்பந்த ஊழியர் புதுச்சேரி மாவட்ட சங்க முயற்சியால் RLC தீர்ப்பு

Tuesday, 12 August, 2014Read | Download

டிலாய்ட் கமிட்டியின் பரிந்துரையை எதிர்த்து ஆர்ப்பாட்டம்

Tuesday, 12 August, 2014Read | Download

பாடை கட்டி கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் – ஆகஸ்ட் 14 – ஒத்திவைப்பு

Monday, 11 August, 2014Read | Download

டீலாய்ட் கமிட்டியின் நாசகர பரிந்துரைகளை எதிர்த்து 12.08.2014 அன்று மாவட்ட/ மாநில/ அகில இந்திய மட்டங்களில் ஆர்ப்பாட்டம்

Sunday, 10 August, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:162- டீலாய்ட் கமிட்டியின் நாசகர பரிந்துரைகளை எதிர்த்து 12.08.2014 அன்று ஆர்ப்பாட்டம் - FORUM முடிவு.

Thursday, 07 August, 2014Read | Download

தலைமைப் பொதுமேலாளர் அலுவலகத்தில் JAC 07.08.2014 ஆர்ப்பாட்டம்

Thursday, 07 August, 2014Read | Download

தலைமைப் பொது மேலாளருடன் சந்திப்பு

Thursday, 07 August, 2014Read | Download

மாநில நிர்வாகத்திற்கு கால அவகாசம் வேண்டி ஆகஸ்ட் 8 பாடை கட்டி கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் ஆகஸ்ட் 14க்கு தள்ளி வைப்பு சுற்றறிக்கை எண் 161

Wednesday, 06 August, 2014Read | Download

வேலூர் மாவட்டத்த்டில் 140 ஒப்பந்த தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம் செய்ததை கண்டித்துஆகஸ்ட்-8,2014 அன்று மாவட்ட தலை நகர்களில் “பாடை கட்டி கண்டன ஆர்ப்பாட்டம்”

Sunday, 03 August, 2014Read | Download

போராடும் வேலூர் தோழர்களுக்கு ஆதரவாக 05.08.2014 அன்று மாநிலந்தழுவிய ஆர்ப்பாட்டம்

Saturday, 02 August, 2014Read | Download

Vendor Master Form to be submitted to the Accounts Officer of All SSAs by our District Secretaries

Friday, 01 August, 2014Read | Download

பதிலடி கொடுப்போம்… அநீதி களைவோம்… வேலூர் போராட்டம்

Thursday, 31 July, 2014Read | Download

தமிழ் மாநில JAC சுற்றறிக்கை

Wednesday, 30 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:160 - சிறப்புடன் நடைபெற்ற தஞ்சை மாவட்ட மாநாடு

Wednesday, 30 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:159 - எழுச்சியுடன் நடைபெற்ற குடந்தை மாவட்ட மாநாடு

Wednesday, 23 July, 2014Read | Download

BSNL WWCC- கையெழுத்து இயக்கம்

Tuesday, 22 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:158 - மத்திய செயலக முடிவுகள்

Sunday, 20 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:157-BSNL-MTNL இணைப்பு தொடர்பான BSNL ஊழியர் சங்க கூட்ட முடிவுகளும், FORUM கூட்ட முடிவுகளும்.

Saturday, 19 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:156- JAC போராட்ட அறைகூவல்

Friday, 18 July, 2014Read | Download

தமிழ்நாடு BSNL உழைக்கும் மகளிர் ஒருங்கிணைப்புக் குழு மாநிலக் குழு கூட்ட முடிவுகள்

Thursday, 17 July, 2014Read | Download

17-7-14 MRS Committee Meeting - Joint Circular

Monday, 14 July, 2014Read | Download

21வது மாநில கவுன்சில் ஆய்படு பொருள்

Monday, 14 July, 2014Read | Download

புதுக்கோட்டையில் சிறப்புக் கூட்டம்

Wednesday, 09 July, 2014Read | Download

நமது போராட்ட அறைகூவலை அடுத்து மாநில நிர்வாகம் வெளியிட்டுள்ள உத்தரவுகள்

Wednesday, 09 July, 2014Read | Download

போராட்டத்திற்குக் கிடைத்திட்ட வெற்றி… சுற்றறிக்கை எண்.155

Wednesday, 09 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:154 -தலையில்லா பொதுத்துறை நிறுவனங்களும் ஒரு சில மத்திய சங்க செய்திகளும்

Tuesday, 08 July, 2014Read | Download

மருத்துவ பில்களை பரிசீலிப்பதற்காக உருவாக்கப்பட்ட கமிட்டியின் கூட்டம் 17.07.2014 அன்று நடைபெற இருக்கிறது. மாவட்ட செயலர்கள் கவனத்திற்கு...

Tuesday, 08 July, 2014Read | Download

11.04.2014 அன்று நாம் நடத்த இருக்கின்ற தர்ணா போராட்டத்தை கைவிடக் கோரி மாநில நிர்வாகம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளது. எனினும் நமது போராட்ட முடிவில் எந்த மாற்றமும் இல்லை.

Tuesday, 08 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:153-மாநில செயலகக் கூட்டம்

Sunday, 06 July, 2014Read | Download

BSNL தமிழ் மாநில மற்றும் மாவட்ட நிர்வாகங்களின் அலட்சிய போக்கை கண்டித்து தமிழ் மாநில சங்கங்களின் அறை கூவலை ஏற்று தமிழகம் முழுவதும் 04.07.2014 அன்று நடைபெற்ற ஆர்ப்பாட்டங்களின் ஒரு சில புகைப்படங்கள்.

Sunday, 06 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்: 152-BSNL CMD உடன் சந்திப்பும் ஒரு சில செய்திகளும்

Saturday, 05 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:151-ஊதிய நிர்ணய பிரச்சனை

Saturday, 05 July, 2014Read | Download

சேலத்தில் பொது செயலாளர் தோழர் P.அபிமன்யு கலந்துக் கொண்ட சிறப்புக் கூட்டம்

Saturday, 05 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:150 - BSNL ஊழியர்கள் அனைவருக்கும் இலவச SIM CARD

Wednesday, 02 July, 2014Read | Download

letter to CGM -regarding staff problems

Wednesday, 02 July, 2014Read | Download

கேரள மாநிலத்தில் BSNL வளர்ச்சியும், சில மத்திய சங்க செய்திகளும்,

Wednesday, 02 July, 2014Read | Download

மத்திய சங்கத்தின் புதிய சாதனை

Tuesday, 01 July, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:148- கூட்டு போராட்டக் குழு நிர்வாகத்துடன் சந்திப்பு

Monday, 30 June, 2014Read | Download

IDA to be increased by 2.9% from 1st July, 2014, which raised from 88.4% to 91.3%.

Saturday, 28 June, 2014Read | Download

இனியும் பொறுப்பதற்கில்லை...

Friday, 27 June, 2014Read | Download

சுற்றறிக்கை எண்:147- கூட்டு நடவடிக்கைக் குழு செய்திகளும் மற்றும் பிற செய்திகளும்

Wednesday, 25 June, 2014Read | Download

தனியாரின் பொதுத்துறை விரோத போக்கும் சில மத்திய சங்க செய்திகளும் சுற்றறிக்கை எண்:146

Wednesday, 25 June, 2014Read | Download

கசப்பு மாத்திரைகள் ரெடி சுற்றறிக்கை எண்:145

Tuesday, 24 June, 2014Read | Download

பொதுச் செயலர் GM (Estt.) மற்றும் GM (Admin) ஆகியோருடன் சந்திப்பு சுற்றறிக்கை எண். 144

Monday, 23 June, 2014Read | Download

TTA விலிருந்து JTO பதவி உயர்வு வழக்கில் மத்திய சங்கத்தின் தலையீடு - BSNL சார்பாக தமிழ் நாடு வட்டம் அப்பீல் செய்கிறது.

Friday, 20 June, 2014Read | Download

BSNL மற்றும் MTNL நிறுவனங்களுக்கு பொருத்தமான கட்டமைப்பு உதவி மத்திய தொலைதொடர்புத்துறை அமைச்சர் திரு. ரவிசங்கர் பிரசாத் சுற்றறிக்கை எண் 143

Friday, 20 June, 2014Read | Download

மத்திய சங்க சுற்றறிக்கை சுற்றறிக்கை எண். 142

Wednesday, 18 June, 2014Read | Download

சென்னை மாநில செயற்குழு முடிவுகள் (17.06.2014)

Monday, 16 June, 2014Read | Download

BSNLஊழியர் சங்கத்தின் தமிழ் மாநில செயற்குழு சென்னை கிண்டியில் உள்ள CITU அலுவலகத்தில் 17.06.2014 காலை 10.00 மணியளவில் துவங்க உள்ளது. அந்த மாநில செயற்குழுவில் அகில இந்திய பொது செயலாளர் தோழர் P.அபிமன்யு அவர்கள் துவக்க உரை நிகழ்த்த உள்ளார்.

Flash News
CONTACT INFO

S.CHELLAPPA (Circle Secretary)
Address: NO. 21, R.K. Srinivas Flats,
Palavanthangal, Chennai - 600114.

Mobile: 9444031715
Phone (or) Fax: (044) 22673931
Email: chellappa1960@gmail.com
Website: www.bsnleutnc.com